แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

วุ้นเส้นทานได้มั๊ยคะ

More
9 years 9 months ago #2371 by Nusy
วุ้นเส้นทานได้มั๊ยคะ
More
9 years 9 months ago #2372 by Lowcarber
ไม่แนะนำให้ทานครับเพราะคาร์บต่อนข้างสูง
More
9 years 9 months ago #2373 by Nusy
อ้าวเข้าใจผิดคิดว่าทานได้ค่ะ ทานไปซะเยอะเลยค่ะ มิน่าน้ำหนักไม่ลง
แต่เส้นบุกทานได้ใช่มั๊ยคะ
More
9 years 9 months ago #2374 by Lowcarber
เส้นบุก เป็นคาร์บที่มีเส้นใยสูง ทานได้นะครับ แต่ไม่ใช่ทานอย่างเดียวนะครับ ต้องทานพวกโปรตีนและผักเป็นหลักครับ
  • Ggy888
  • Visitor
  • Visitor
9 years 1 month ago #2381 by Ggy888
:laugh: :laugh: :laugh: อ้าวเข้าใจผิดคิดว่าทานได้ค่ะ ทานไปซะเยอะเลยค่ะ มิน่าน้ำหนักไม่ลง
แต่เส้นบุกทานได้ใช่มั๊ยคะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.129 seconds