แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

อยากลดไขมันส่วนเกินที่พุงย้อยๆ 55

More
10 years 7 months ago - 10 years 7 months ago #2293 by montira
:lol: คืออยากทราบว่าถ้าเข้าโปรแกรมlow carb นี้จะช่วยลดเรื่องน้ำหนักอย่างเดียวหรือส่วนเกินด้วยค่ะ คือสูง160 น้ำหนักอยู่ที่46-47 คือมีแต่คนบอกว่าตัวเล็กแต่คือมีพุงค่ะแล้วใหญ่มาก :sick: ควรจะทำยังไงดีอยากลดส่วนเกินออกกกค่ะ :woohoo:
Last edit: 10 years 7 months ago by montira.
More
10 years 7 months ago #2294 by Lowcarber
ดูจากส่วนสูง น้ำหนัก ถือว่าน้ำหนักไม่เกิน แนวทางนี้คงไม่ช่วยโดยตรง แต่ก็ทำได้ครับ เพื่อสุขภาพที่ดี
More
10 years 7 months ago #2297 by montira
ขอบคุนค่ะ คงจะต้องออกกำลังกายควบไปด้วยหรือป่าวค่ะถ้าจะงดจำพวกแป้ง :lol:
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.126 seconds