แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เริ่มทำ Lowcarb วันแรก

More
15 years 10 months ago #1141 by flatman
ผมนั่งอ่านศึกษาวิธีพร่องแป้งเมื่อคืนนี้เอง อ่านกระทู้ของหลายๆ คน รู้สึกสนใจที่จะลดความอ้วนด้วยวิธีการนี้ เห็นว่าได้ผลหลายๆ คน อยากลองทำดูบ้าง วันนี้ก็เลยทดลองปฏิบัติวันแรก ผมสูง 170 เมื่อก่อนหนัก 65 - 67 กก. แต่ตอนนี้น้ำหนัก 75 กก. เอว 35 นิ้ว มีไขมันบริเวณพุงมากเป็นพิเศษ ใส่เสื้อผ้าไปทำงานแล้วรู้สึกอิดอัดมาก เพื่อนที่ทำงานทักว่าอ้วนมากเกินไปแล้ว ดูไม่ดีเลย พุงป่องเหมือนคนท้องได้ซัก 5 - 6 เดือน ความมั่นใจในตัวเองลดลงไปเยอะเลยครับ คิดมากเรื่องน้ำหนักตัวเอง เคยเสียเงินกับวิธีการลดน้ำหนักมาแล้ว ลดมาได้ในระดับหนึ่ง พอเลิกก็กลับมาอ้วนมากกว่าเดิมอีก ตอนนี้เริ่มแบบวิธี Lowcarb แล้ว จะพยายามทำให้ได้ตามคำแนะนำ ขอกำลังใจจากเพื่อนๆ ด้วยนะครับ :cheer: :) :laugh:
More
15 years 10 months ago - 15 years 10 months ago #1143 by Lowcarber
เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าทำอย่างจริงจังได้ผลแน่ๆ

แล้วอย่าลืมกลับมาแชร์ประสบการณ์กับเพื่อนๆ ที่นี่ด้วยนะครับ
Last edit: 15 years 10 months ago by Lowcarber.
  • namemei
  • Visitor
  • Visitor
15 years 10 months ago #1144 by namemei
ของDR.ATkins ไม่ว่าจะเป็นช็อคโกแลต เค้ก หรืออาหาร หาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ..
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.155 seconds