แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เค้ก

• แป๊ก
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
15 years 9 months ago #1173 by แป๊ก
เค้ก was created by แป๊ก
อยากทราบว่าถ้าเรากินแต่หน้า ไม่กินตัวขนมปังได้ไหมคะ รสชาติมันไม่ค่อยหวานมาก แล้วถ้าออกจากสูตรไป 2 อาทิตย์ นี่พอกินได้ไหม แล้วขาหมูที่บอกให้รับประทานได้มันออกรสชาติหวานๆทานได้เหรอคะ
More
15 years 9 months ago #1176 by Lowcarber
Replied by Lowcarber on topic Re:เค้ก
หน้าเค้กส่วนใหญ่คงเป็นวิปครีม ซึ่งมีคาร์บอยู่บ้าง คิดว่าทานได้นะครับ เพราะปริมาณก็ไม่มากนักอยู่แล้ว ส่วนขาหมูมีน้ำตาลผสมเป็นส่วนใหญ่จริงครับ ให้พยายามเลี่ยงน้ำราด ทานเฉพาะเนื้อ มัน ผัก
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.137 seconds