แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ออกจากสูตรแล้ว

• แป๊ก
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
15 years 9 months ago #1186 by แป๊ก
ออกจากสูตรแล้ว was created by แป๊ก
ครบ 14 วัน นน.ไม่ลง แต่สัดส่วนก็เริ่มดีขึ้นพอใจแล้ว อยากทราบว่่า ถ้าเรากินกาแฟจะได้ไหมคะ คาเฟอีนมันจะหน้ากลัวเหมือนข้าวไหม เรายังอยู่ในวิถีพร่องแป้งอยู่หรือเปล่า แล้วพิชฃ่าถ้ากินแต่หน้าไม่กินแป้งได้ไหมคะ .
More
15 years 9 months ago #1187 by Lowcarber
กาแฟไม่น่ากลัวเหมือนข้าวหรอกครับ ทานได้บ้าง เพราะมันไม่มีคาร์บ แต่ว่ากันว่ามันอาจจะทำให้อยากอาหารได้ ส่วนหน้าพิซซ่าทานได้ครับ รวมถึงชีสก็ทานได้นะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.143 seconds