แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กำลังทำ low - carb

• chainachang
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
15 years 9 months ago #1188 by chainachang
กำลังทำ low - carb was created by chainachang
กำลังอยู่ในโปรแกรมคะ และเรียนด้วย ตอนแรกคิดว่า คงไม่รอดแน่เพราะเคยทำแล้ว มึนหัว คงเรียนไม่รู้เรื่องแน่ แต่ตอนนี้ ก็โอเคเลย แค่หิวบ่อยเท่านั้น พยายามไม่กิน ก็เป็นโรคกระเพาะอีก แต่แปลกนะคะ เมือก่อนหน้ามันมากๆๆๆ เด๊ยวนี้ไม่มีเลย น้ำหนักก็ ลดไปได้สองกิโล ถ้าทำต่อไปเรื่อยๆ จะเป็นอารายมั้ย แบบว่าแนะนำหน่อยคะ พยายามกินให้หน่อย แต่อิ่มนานๆ จะได้เรียนรู้เรืองมากกว่านี้มีมั้ยคะ แล้วบางทีรู้สึกเพลียมากด้วย
More
15 years 9 months ago - 15 years 9 months ago #1189 by Lowcarber
โลว์คาร์บทำได้ตลอดไปเลยครับ ช่วยควบคุมน้ำหนัก และส่งเสริมสุขภาพ อย่ากลับไปทานคาร์โบไฮเดรตอีก เดี๋ยวน้ำหนักจะกลับขึ้นมามากกว่าเดิม ทานแบบโลว์คาร์บไม่น่าหิวบ่อยนะครับ ต้องทานพวกโปรตีน ไขมันให้เพียงพอด้วยนะครับ
Last edit: 15 years 9 months ago by Lowcarber.
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.114 seconds