แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ได้ผลดีกว่าที่คิด

More
17 years 9 months ago #318 by vince
ทำมาได้ครบเดือนแล้วค่ะ ได้ผลดีมาก
ก่อนทำน้ำหนัก 55 กก. ตอนนี้มาที่ 48 กก. รวมแล้วลดลงไป 7 กก.
แม้นไม่ได้อกกำลังกายเลย แต่รู้สึกกล้ามเนื้อเยอะขึ้น
ทุกส่วนกระชับขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

ปกติทานอาหารเยอะกว่าที่เคยทานก่อนทำ atkins หลายเท่า
บางวันกินครีมชีสทั้งก้อนเลยค่ะ ไข่เจียว ไข่ดาว รวมเกือบ 6 ฟองต่อวัน (น้ำมันเยิ้มๆ) หมุปิ้งเป็นสิบๆ ไม้ ชีสหลายๆ แผ่น เบคอนพูนจานเลย
แต่วันรุ่งขึ้นตื่นขึ้นมาก็รู้สึกตัวเบาอยู่ดี แถมถ่ายดีอีกด้วย
ได้ข่าวว่าเป็นเพาระไขมันทำให้อาการที่อยู่ในลำไส้ใหญ่ลื่น

แนะนำทุกคนให้ปฏิบัติอย่างเคร่งครัดเพื่อผลประโยชน์ที่เป็นได้จริง เห็นมากับตา อาทิตย์แรกที่ทำ เห็นได้ชั่วข้ามคืน

เอาใจช่วยค่ะ
หาของอร่อยๆทานเต็มที่ในขอบเขตของ atkins ซึ่งมีอยู่ทั่วไป
More
17 years 9 months ago #322 by panita
ขอแสดงความยินดีกับคุณ Vince ด้วยนะคะ ที่ประสบความสำเร็จกับการลดน้ำหนัก
ดิฉันจะนำคำแนะนำของคุณไปลองทำดูค่ะ อยากจะลดน้ำหนักบ้างคะ:P
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.070 seconds