แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

พิสูจน์แล้วได้ผลจริงๆค่ะ

• apple
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 9 months ago #344 by apple
ทดลองปรับการทานอาหารแบบลดแป้งน้ำตาลมาเดือนกว่าๆแล้ว น้ำหนักลดลงประมาณ3-4กิโล อาจจะดูน้อยแต่ว่ามันส่งผลระยะยาวค่ะ คือมีความรู้สึกว่าสามารถควบคุมการทานอาหารได้ ไม่หิวจุกจิกเหมือนแต่ก่อน สบายตัวขึ้น น้ำหนักคงที่(ถึงแม้ว่าจะทานมากช่วงเย็น)แต่ตื่นเช้ามาระบบขับถ่ายกลับปกติ ดีกว่าแต่ก่อนด้วยซ้ำ ตอนนี้พยายามจะควบคุมไปเรื่อยๆไม่หักโหมค่ะ กะว่าจะให้อยู่ที่50กิโล ตอนนี้ 53ค่ะ สุ้..สู้
  • ก้ามม่วง
  • Visitor
  • Visitor
17 years 9 months ago #359 by ก้ามม่วง
ดีใจด้วยนะคะ ที่คุณทำได้ เราเองเพิ่งจะเริ่มต้นเอง ยังไงรบกวนช่วยให้คำแนะนำด้วยนะคะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.115 seconds