แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สำเร็จแล้วทำได้จริงๆ

• apple
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #525 by apple
สวัสดีค่ะ ชาวlowcarbทุกคนที่ห่วงใยใส่ใจสุขภาพและความสวยความงาม เราเป็นอีกคนนึงที่อยากมีน้ำหนักได้มาตรฐานและทรมานกับการลดน้ำหนักอย่างหักโหมมาหลายวิธี แต่ไม่ได้ผล จนได้มาเจอเวบไซด์นี้ที่สามารถจุดประกาย(นางสาวไทยอีกแล้ว) :P ให้ทำตามสูตรอย่างค่อยเป็นค่อยไปทำมาได้เดือนนี้เดือนที่3แล้วค่ะ น้ำหนักคงที่ขึ้น-ลง ไม่เกินครึ่งกิโล ไม่ว่าจะเป็นช่วงประจำเดือนมาก็ตามไม่ต้องทนอึดอัด กระสับกระส่าย เครียดกับการเลือกหาเสื้อผ้าใส่อีกแล้ว อ้อ..มีทริกง่ายๆสำหรับคนที่น้ำหนักคงที่แล้ว อย่าเครียดค่ะถ้าหากว่าคุณอาจจะเผลอกินไอศรีมหรือขนมหวานไปบ้าง ให้รางวัลกับตัวเองบ้างสิ แต่ก็อย่าลือเริ่มต้นใหม่ด้วยนะค่อยเป็นค่อยไป แล้วคุณจะมีสุขภาพที่ดีตลอดไปค่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกคน สู้..สู้:laugh:
  • ก้ามม่วง
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #569 by ก้ามม่วง
Replied by ก้ามม่วง on topic Re:สำเร็จแล้วทำได้จริงๆ
ยินดีด้วยนะคะ ตอนนี้เราก็พยายามอยู่ เดือนที่เท่าไหร่แล้วไม่รู้ รู้แต่ว่าไม่ทรมานกับการอดๆอยากๆ เพื่อ diet อีกต่อไป
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.085 seconds