แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

หนังสือ dr atkins ภาษาไทย

• Ken
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 6 months ago #606 by Ken
ผมอยากแนะนำให้ ชาว lowcarb ไปอ่านหนังสือของ dr atkins ภาษาไทยดู คิดว่าน่าจะยังมีเหลืออยู่

ชื่อหนังสือ dr. atkins ปฎิวัติการลดน้ำหนักด้วยการกิน
สำนักพิมพ์ nanmeebooks
ราคา 365 บาท

อ่านแล้วดีมากครับ เพราะข้อมูลใน website ยังละเอียดไม่พอครับ ถ้าต้องการจะลดไขมันอย่างจริงจังน่าจะไปลองมาหาอ่านดูครับ
  • ก้ามม่วง
  • Visitor
  • Visitor
17 years 6 months ago #608 by ก้ามม่วง
Replied by ก้ามม่วง on topic Re:หนังสือ dr atkins ภาษาไทย
ขอบคุณค่ะ สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ คุณ Ken ตอนนี้เราเองก็ทาน ตามหลัก Low carb อยู่คะ แต่ไม่ได้เคร่งขนาด Atkins อยากคุยกับคุณ Ken เพื่อขอคำแนะนำทาง Email ได้หรือเปล่าคะ ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรนะคะ
  • ken
  • Visitor
  • Visitor
17 years 6 months ago #610 by ken
ผมไปซื้อที่ ร้าหนังสือนานมีสาขาสุขุมวิท แต่เอาให้ง่ายโทรไปถามว่ามีอยู่ที่ไหนบ้างจะดีกว่าครับจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปครับ

www.nanmeebooks.com

email ของผม This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้ครับ
  • ก้ามม่วง
  • Visitor
  • Visitor
17 years 6 months ago #611 by ก้ามม่วง
Replied by ก้ามม่วง on topic Re:หนังสือ dr atkins ภาษาไทย
ขอบคุณค่ะ แล้วจะส่ง mail ไปคุยด้วยนะคะ
  • นุท
  • Visitor
  • Visitor
17 years 6 months ago #623 by นุท
ที่ B2S ก็มีขายนะคะ ไปซื้อจากที่นั่นมาอ่านแล้วเหมือนกัน
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.128 seconds