แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

นนไม่ลง

• จีจี้
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #641 by จีจี้
นนไม่ลง was created by จีจี้
รบกวนถามนะคะ ไม่ทราบว่าทัมมัยน้ำหนักถึงไม่ลงหรอคะ?? ทานมาได้ครบสองอาทิดแล้ว น้ำหนัก 61 สูง 157 ค่ะ ทานพวกชีส หมูทอด ไส้กรอก อะรัยประมานนี้ แต่ว่าก่อนนอนชอบหิว แล้วก้ทานก่อนนอนน่ะคะ มันจะมีผลกระทบบ้างมั๊ยคะ??
ขอบคุนค่ะ
  • ^Poo^
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #642 by ^Poo^
Replied by ^Poo^ on topic Re:นนไม่ลง
:P อย่าเพิ่งกังวลเลยนะคะ เราเองก็เคยประสบปัญหาอย่างคุณเหมือนกันคือกินแบบนี้ไปแล้วแต่ทำไมนน.มันลดลงช้าจังหว๋า เราหนัก 50 สูง 153 เองนะ อยากจะบอกว่าให้ลองทบทวนรายการอาหารดู เพราะบางทีอาจจะมี carb แอบแฝงมาอยู่ก็ได้ ถ้าทำแบบนี้แล้วไม่ได้ผล ก็ให้เพิ่มการออกกำลังกายเข้าไปด้วยก็ดีนะคะ
  • จีจี้
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #643 by จีจี้
Replied by จีจี้ on topic Re:นนไม่ลง
ขอบคุนมากนะคะ แต่ว่าทัมมานานแล้วไม่ลงเลย ขอบคุนค่า
  • Arinashi
  • Visitor
  • Visitor
17 years 2 months ago #716 by Arinashi
Replied by Arinashi on topic ตอบ:Re:นนไม่ลง
ลองทบทวนดูครับ ว่ามีเมนูไหนบ้างที่มีคราปผสมอยู่ มันอาจจะไม่ได้อยู่ให้เราเห็นอย่างชัดเจนนะครับ น้ำตาลเอย แป้งเอย

ส่วนผมลดจิงๆ นะครับ จาก 98 -> 94 ใน 7 วัน ความจริงน่าจะลดเยอะกว่านี้อ่ะครับ แต่าว่าวันที่สามพลาด เลยขึ้นไปอีกอ่ะครับ

แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

สู้ตาย สู้สู้

:laugh:
  • วิปครีม(นามสมมุติ)
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 month ago #756 by วิปครีม(นามสมมุติ)
Replied by วิปครีม(นามสมมุติ) on topic ตอบ:นนไม่ลง
  • Benchapa
  • Visitor
  • Visitor
15 years 7 months ago #1241 by Benchapa
Replied by Benchapa on topic Re:นนไม่ลง
อย่างนี้จะเกียวกับกรุ๊ปเลือดด้วยรึป่าวคะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.130 seconds