แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

3 อาทิตย์ ลด 6 กิโล

• รวงข้าว
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 5 months ago #982 by รวงข้าว
3 อาทิตย์ ลด 6 กิโล was created by รวงข้าว
  • รวงข้าว
  • Visitor
  • Visitor
16 years 5 months ago #983 by รวงข้าว
Replied by รวงข้าว on topic ตอบ:3 อาทิตย์ ลด 6 กิโล
ลืมบอกไปค่ะ วิธีของข้าวคือไม่ทานคาร์โบไฮเดรต ผัก และผลไม้
เป็นเวลา 1 เดือนนะคะ ใน 1 เดือนให้ทานแต่เนื้อสัตว์และไขมัน
แต่ห้ามใช้วิธีนี้เกิน 1 เดือนนะคะ เพราะมันจะอ้วนขึ้น แต่ถ้า ทำเดือน
เว้นเดือนไม่เป็นไรค่ะ หลังจากเดือนนึงมันมีสูตรฟื้นฟูค่ะ
มีเมนูอาหาร ถ้าสนใจโพสต์บอกนะคะ เด๋วเอามาลงให้ อิ..อิ

ปล. เห็นบางคนทานผักควบคู่ไปด้วย มันคนละสูตรกับของข้าวอ่ะค่ะ
เดี๋ยวบางคนสับสน เลยมาบอกก่อน อิ..อิ
  • sasara
  • Visitor
  • Visitor
16 years 4 months ago #990 by sasara
ยินดีด้วยนะคะ คุณข้าว....ครบ 1 สัปดาห์แล้วมีอะไรมา Up date กันบ้างคะ
More
16 years 1 day ago #1101 by vip_cream
พี่ข้าวคะ.. หนูขอสูตรของพี่ข้าวได้รึป่าวคะ

หนุน้ำหนักเกินไม่มาก แต่มีปัญหาเรื่องสัดส่วน

คือ ต้นแขน ต้นขา น่อง ใหญ่ (มาก)

เลยอยากขอสูตรพี่ข้าวอ่ะค่ะ..รบกวนด้วยนะคะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.132 seconds