แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ขนมและอาหารที่ควบคุมคาร์โบไฮเดรตและน้ำตาล

• namemei
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
15 years 10 months ago #1145 by namemei
ของDR.ATKINS ไม่ว่าจะเป็น ขนม ช็อคโกแลต เค้ก หรืออาหารที่มาสนับสนุนวิธีพร่องแป้งหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างค่ะ ในเมืองไทยอ่ะค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ คือแค่อยากทานให้หายอยากเท่านั้นค่ะ
More
15 years 10 months ago #1147 by Lowcarber
ผมเข้าใจว่า อาหารที่เว็บไซต์ atkins.com ขายไม่มีขายในเมืองไทย เท่าที่ผมดูราคาค่อนข้างแพงนะครับ คงขายลำบาก ผมแนะนำให้เลือกหาอาหารที่มีในเมืองไทย เช่น แค็บหมู หมูยอ เต้าหู้ทอด หรืออื่นๆ ที่ไม่มีคาร์โบไฮเดรททานจะดีกว่าครับ
More
14 years 2 months ago #1347 by nonnon
เต้าหู้ทอดนี่ น้ำจิ้มของร้านคงกินไม่ได้ใช่ไหมคะ เพราะว่ามันต้องมีน้ำตาลแน่ๆๆ นอกจากมาทำน้ำจิ้มเอาเองเอาเอง
More
14 years 2 months ago #1352 by Lowcarber
ใช่ครับ ต้องทานเปล่าๆ ซึ่งก็อร่อยไปอีกแบบ หรือไม่ก็ทำน้ำจิ้มเอง
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.176 seconds