แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ทำมา2วันอาหารแบบนี้ใช่ได้ไหมคะ

More
15 years 10 months ago #1149 by sunny
เริ่มทำได้ 2วัน อดทนใจแข็งไม่ทานคาร์บเลย
มาดูเมนูให้หน่อยค่ะว่าใช้ได้ไหม
วันแรก
เช้า หมูต้ม 1 ชิ้น
เที่ยง เกาเหลาไก่
เย็นแกงจืดเต้าหู้หมูสับ

วันที่สอง
เช้า หมูย่าง 3 ไม้ (ไม้เล็กๆ)
เที่ยง ยำไข่ดาว (ไม่หวาน) กับแตงโม 1 ซีกเล็กๆ
เย็น ว่าจะทานมะละกอ

โอเคไม๊ ถามผู้มีประสบการณ์ค่ะระหว่างวันทานแต่น้ำ ปกติเป็นคนดื่มน้ำเยอะอยู่แล้ว เลยไม่เคยท้องผูก ถ่ายทุกเช้าค่ะ แต่น้ำหนักมาก อ้วนแต่เด็กเลย ตอนนี้ก็ 90 กว่าๆ ค่ะ ขอกำลังใจหน่อยนะคะ ว่าน้ำหนักอย่างเราเนี่ยจะลดเยอะกว่าคนน้ำหนักน้อยใชช่ไหมคะเท่าที่อ่านมา ขอบคุณค่ะ
More
15 years 10 months ago #1154 by Lowcarber
เท่าที่ดูน่าจะโอเคครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.119 seconds