แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ช่วงให้นมลูก

• เก่ง
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
15 years 10 months ago #1180 by เก่ง
ช่วงให้นมลูก was created by เก่ง
ไม่ทราบว่าทานได้ไหมคะ แต่ลูกอายุ 1 ขวบ 1 เดือนแล้วกินอาหารครบทุก 3 มื้อ จะมีผลอะไรไหม
แล้วไข่เยี่ยวม้าในช่วง 2 อาทิตย์นี้ ทานได้ไหมคะ
More
15 years 10 months ago - 15 years 10 months ago #1181 by Lowcarber
แนวทางนี้ไม่ได้แนะนำให้ทานอาหารพิเศษ พิสดารใดๆ เราทานอาหารที่ทุกคนทานกันทั่วๆ ไป เพียงแต่เราลดการทานข้าว แป้ง น้ำตาลผลไม้หวานๆ ลงเท่านั้น ทานได้แน่นอนครับ

อ้อ ไข่เยี่ยวม้าก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรนะครับ
Last edit: 15 years 10 months ago by Lowcarber.
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.110 seconds