แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ดาวน์โหลดไม่ได้

• Puk
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
15 years 9 months ago #1195 by Puk
ลงทะเบียนแล้ว ล๊อกอินก็แล้ว ไหงดาวน์โหลดไม่ได้ซักที รบกวนขอสูตรlowcarbด้วยนะคะอ่านขอเพื่อนๆแล้วอยากทำมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
More
15 years 9 months ago #1199 by Lowcarber
ที่จริงเราไม่มีสูตรชัดเจนนะครับ ข้อมูลที่ให้ดาวน์โหลดก็มาจากบทความในเว็บไซต์นี้เอง แนะนำให้อ่าน "หลักการพร่องแป้ง" ที่ main menu ทำความเข้าใจ แล้วก็ประยุกต์ (ทดลอง) ทำเองได้เลยครับ อย่าลืมว่า เราแนะนำให้ทานอาหารที่ทานกันอยู่ทั่วๆ ไป เพียงแต่ปรับสัดส่วนเสียใหม่ ไม่ได้ให้ทานอาหารเสริม หรืออาหารที่ปรุงพิเศษแต่อย่างใด
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.113 seconds