แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ซอสมะเขือเทศกินได้รึเปล่าในช่วง14วันแรก

More
15 years 9 months ago #1197 by karakasan
อยากทราบว่าซอสมะเขือเทศกินได้รึเปล่าคะในช่วง14วันแรก
เพราะว่าอยากลองเริ่มทำดู กะลังหาข้อมูลอยู่น่ะค่ะ
แล้วก้อจะรบกวนถามดังนี้ว่าเมนูต่อไปนี้กินได้ป่าว?
1.ผักโขมอบชีส
2.ไส้กรอกตามเซเว่น
3.มะเขือเทศ
4.ไก่ย่าง5ดาว ถ้าหวานนี่กินไม่ได้เหรอคะ
5.ถั่ว ข้าวโพด ถั่วฝักยาว
6.ลาบ น้ำตก ส้มตำ แกงอ่อม
7.เห็ดต่างๆ
8.สตอ
9.แกงเขียวหวาน
10.น้ำสลัดกินได้มั้ยคะ
11.ยำทูน่าในฟูจิ(อันนี้น่าจะใส่มายองเนสไม่รู้กินได้ป่าว)
More
15 years 9 months ago #1208 by Lowcarber
ซอสมะเขือเทศ ส่วนใหญ่มีการเติมน้ำตาล แนะนำให้เลี่ยงครับ ส่วนอาหารตามรายการ 1-11 โอเคครับ แนะนำให้ทานไข่ด้วย แล้วก็อย่าลืมดื่มน้ำให้มากๆ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.114 seconds