แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กินสตอเบอรี่ได้รึเปล่าครับ ทานผลไม้อะไรได้บ้างครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

More
15 years 3 months ago #1269 by pasit123
กินสตอเบอรี่ได้รึเปล่าครับ ทานผลไม้อะไรได้บ้างครับช่วยแนะนำหน่อยครับ แบบว่าผมกินจุมาก
More
15 years 3 months ago #1270 by Lowcarber
ผลไม้ที่ไม่หวานจัด เช่น แอปเปิ้ล ชมพู่ สตรอเบอรี่ ฝรั่ง องุ่น ส้มโอ พอทานได้ครับ แต่ก็ไม่แนะนำให้ทานมากนักนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.130 seconds