แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ซื้ออาหาร low carb

• Nick
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
13 years 2 months ago #1469 by Nick
ขอทราบว่าในเมืองไทยมีร้านค้า/ซุปเปอร์ หรือมีเว็บสั่งซื้อในเมืองไทย ที่ขายขนม low carb ประเภท เค็ก คุกกี้ ไอติม และช็อคโกแลต บ้างไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
More
13 years 2 months ago #1470 by Lowcarber
เท่าที่ผมทราบคือไม่มี แต่เราก็อาจจะหาของว่างอย่างอื่นทานแทนได้ เช่น แค็บหมู เต้าหู้ทอด แครอตจิ้ว รวมถึงผลไม้ที่ไม่หวานจัด เป็นต้นครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.113 seconds