แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ทำอย่างไรดี

More
11 years 1 month ago #2195 by Pizploy
สวัสดีคะ ตอนนี้เริ่มใช้วิธีนี้มา 3-4 วัน อาหารที่กินส่วนใหญ่เป็นซีซาร์สลัด ใส่ทูน่าบ้าง ใส่แซลมอนบ้าง แต่มีคำถามคือ ถ้าเราไม่กินข้าวแค่กินกับข้าวที่เค้าทำขายได้ไหมคะ เข้าใจว่าคงมีน้ำตาลในอาหาร แต่จะให้ทำอาหารเองคงไม่ได้เพราะอยู่หอพักคะ ให้กินสลีดทุกมื้อก็เบื่อเหมือนกัน -- ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
More
11 years 1 month ago #2196 by Lowcarber
ทำได้เลยครับ ทานแต่กับข้าว ไม่ทานข้าว เลือกกับข้าวที่ไม่หวานและไม่ผสมแป้ง ถ้าจะให้ดีก็ให้มีผักด้วยนะครับ
The following user(s) said Thank You: Pizploy
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.066 seconds