แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สูตรแอตกิ้น สามารถทานมื้อดึกได้ไหมคะ

More
17 years 9 months ago #372 by panita
B) ตอนนี้กำลังทานสูตรแอตกิ้นอยู่น่ะค่ะ อยากทราบว่าสูตรแอตกิ้น จำกัดมื้ออาหารหรือเปล่าคะ แล้วสามารถทานมื้อดึกได้ไหม เป็นคนนอนดึกน่ะค่ะ แล้วน้ำหนักจะลดหรือเปล่าคะ แล้วถ้าทานได้สามารถทานอาหารประเภทไหนได้คะ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ:S
  • เอกอู๊ดๆ
  • Visitor
  • Visitor
16 years 7 months ago #911 by เอกอู๊ดๆ
ผมคิดว่าการกินแอตกิ้นนี้ทำให้เราลดความยากอาหารลงไปด้วยในตัวนะครับ หากหิวและจะกินมื้อดึกก็กินพออยู่ เช่น เบนคอนสัก3-5ชิ้นน้ำเปล่าสักแก้วน่าจะอยู่ท้องแล้วครับ หากต้องการให้หิวน้อยๆคงต้องเน้นพวกอาหารติดมันทั้งหลาย เช่น เบคอนเป็นต้น ผมก็พึ่งเริ่มทำครับ เมื่อก่อนผมน้ำหนัก145 ตอนอายุ 16 อายุ17ไปหาหมอลดน้ำหนักลงมาเหลือ 78 ตอนนี้อ้วนมาก น้ำหนัก125 เริ่มทำแอตกิ้นจริงๆมา6วันแล้ว ลดได้ได้3โลกว่าๆ คงต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.086 seconds