แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

แบรนด์วีต้า

• apple
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 11 months ago #809 by apple
แบรนด์วีต้า was created by apple
น้ำหนักขึ้นมาอีกแล้วหล่ะ แต่งานนี้ไม่โทษใครโทษตัวเองค่ะ เพราะออกนอกลู่นอกทางไปหน่อย มีเรื่องอยากจะถามค่ะว่าช่วงนี้กลับมาทานLowcarb เหมือนเดิมแต่จะทานวีต้าพรุนก่อนนอนทุกคืนจะมีผลกับน้ำหนักรึเปล่า จะเช็คให้ทีนะคะคุณlowcarber
More
16 years 11 months ago #811 by Lowcarber
พยายามหาข้อมูลเกี่ยวกับวีต้าพรุนแล้ว แต่หาไม่ได้ครับ ถ้ามีข้อมูลทางโภชนาการให้ผม ก็พอจะให้ความเห็นได้ครับ
  • อ้วน
  • Visitor
  • Visitor
16 years 11 months ago #812 by อ้วน
Replied by อ้วน on topic ตอบ:แบรนด์วีต้า
ไม่น่าจะทานได้นะ เพราะ จากที่ ดู มัน หวาน มากๆ เลย
More
16 years 11 months ago #820 by krite
ปริมาณ 42cc มีคาร์โบไฮเดรต 14 กรัม
  • apple
  • Visitor
  • Visitor
16 years 11 months ago #821 by apple
สรุปแล้วอ้วนป่าว
  • jj
  • Visitor
  • Visitor
16 years 11 months ago #822 by jj
ถือว่ามีคาร์บ สูงมาก ค่ะ
สำหรับการรับประทานแค่ 42 ซีซี (คาร์บ 14 กรัม)
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.142 seconds