แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ถามหน่อยค่ะ

More
16 years 10 months ago #837 by saiwasan
ถ้าทานเกาเหลาเช้ากลางวันนี้ได้ไหมค๊ะแถวออฟฟิศหาอะไรทานลำบากมากเห็นจะมีแต่เกาเหลาเนี่ยแหละสะดวกสุดตอนนี้จะลองดูอ่ะ
ถ้าเช้าทานเกาเหลาอย่างเดียว
เที่ยงก็เกาเหลาแต่มีผลไม้ด้วยเป็นแตงโมกับสัปรดค่ะ
เย็นน้ำเต้าหู้กับฟักทองนั่งค่ะ
แล้วอยากถามอีกนิดนะค๊ะฝรั่งกับมะม่วงนี้ทานได้มั้ยค๊ะ
More
16 years 10 months ago #839 by Lowcarber
เกาหลาทานได้อยู่แล้วครับ แต่อย่างเติมน้ำตาลนะครับ อาหารอื่นๆ ที่น่าจะหาได้ไม่ยากที่ควรทานก็มีพวกไข่เขียว ไข่ต้ม ไข่ตาว ไก่ย่าง ไก่ทอด หมูทอด หมูปิ้ง นอกนั้นก็ทานพวกผักผลไม้ด้วยพอประมาณ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.130 seconds