แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ทำได้จริงด้วย ลด 4.6 กก. ใน 7 วัน

• ข้าวโอ๊ต
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 9 months ago #874 by ข้าวโอ๊ต
โห ไม่น่าเชื่อว่าผอมจริงๆ ค่ะ ทำตามสูตรแล้วลดจริงๆ ยาลดความอ้วนก็ไม่ต้องทาน แต่มีทานข้าวไป1 มื้อ ในวันที่ 13/7 ง่ะค่ะ เริ่มทำใหม่ได้ปะค่ะ และรบกวนถามว่าผักสด เช่น แตงกวา ทานได้ไหมค่ะ แบบว่าทานเยอะมากๆ
More
16 years 9 months ago #875 by Lowcarber
แตงกวาส่วนใหญ่เป็นน้ำ ทานได้ครับ แต่ก็แนะนำว่าควรพยายามทานให้สมดุลย์ทุกหมู่จะดีกว่านะครับ (ยกเว้นคาร์โบไฮเดรต)
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.151 seconds