แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ขอสูตรด้วยค่ะ

• Pook-san
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 9 months ago #882 by Pook-san
ขอสูตรด้วยค่ะ was created by Pook-san
พยายาม download เเต่ทำไม่ได้ รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วย อ่านความสำเร็จของหลายท่านเเล้วอยากลดได้บ้างอ่ะ
More
16 years 9 months ago #883 by Lowcarber
ต้องการดาวน์โหลดไฟล์ไหนบ้างครับ จะส่งให้ทางอีเมล
More
16 years 9 months ago #885 by pooksan
ขอบคุณค่ะ register ได้เเล้ว เเละdownload มาอ่านได้เเล้วค่ะ เมื่อวานลองอาหารพร่องเเป้งมื้อเที่ยงเเละเย็น ..ลดค่ะ 0.5 kg วันนี้เลยเริ่มเต็มๆ อยากรู้ว่าน้ำพริกอะไรบ้างที่ทานได้ น้ำพริกกระปิ ตาเเดง น้ำพริกที่ซื้อได้ทั่วไปนะค่ะ เเล้วไส้กรอก เเฮม บาโลน่าทานได้เยอะๆใช่มะค่ะ ถ้ามื้อเที่ยงอยากเตรียมอาหารจากบ้านไปเอง ช่วยเเนะนำmenu คนทำงาน officeหน่อยนะค่ะ ภ้าให้ไปซื้อทานไม่สะดวกค่ะ เเล้วจะมารายงานผลเรื่อยๆค่ะ
More
16 years 8 months ago #888 by pooksan
ผ่านมา1 อาทิตย์นน.ลงเเค่1 โลเองเหมือนไม่ค่อยลงเลย ทำไงดี ช่วยเเนะนำด้วยค่ะ พอปลายอาทิตย์มีเเต่อาหารอร่อยน่าทานอ่ะ ตอนนี้หนัก 63 สูง163 อยากลด 10 โล ดูเหมือนจะไม่ลงเเล้ว อึดอัดมากๆๆๆๆ ช่วยด้วย!!
  • เต้ย
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 8 months ago #894 by เต้ย
Replied by เต้ย on topic ตอบ:ขอสูตรด้วยค่ะ
  • Benchapa
  • Visitor
  • Visitor
15 years 8 months ago #1240 by Benchapa
Replied by Benchapa on topic Re:ขอสูตรด้วยค่ะ
รบกวนส่งสูตรมาให้ตามอีเมลล์นี้ด้วยค่ะ เพราะไม่สามารถดาวโหลดได้ค่ะ

This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.149 seconds