แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

อยากทราบ

• yoy
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 8 months ago #908 by yoy
อยากทราบ was created by yoy
มื้อเช้าทานหมูย่างหรือไก่ทอดไม่ชุบแป้งไม่มีข้าว

มื้อกลางวันเกาเหลาหมูหรือก๋วยเตี๊ยววุ้นเส้นหรือสุกี้แห้งกับ มะละกอสุก แคนตาลุป

มื้อเย็น เกาเหลาเนื้อ หรือเกาเหลาเย็นตาโฟ หรือ เกาเหลาผัดไทย

สูตรนี้จะใช้ไดมั้ยคะ เพราะเห็นว่าเป็นอาหารที่หาทานได้ง่ายมาก

ขอให้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
More
16 years 7 months ago #909 by Lowcarber
พอใช้ได้ครับ แต่วุ้นเส้นคงทานได้เล็กน้อยนะครับ นอกจากนั้น ควรจะทานผักด้วยนะครับ

ผมถือว่านี่เป็นตัวอย่างนะครับ เพราะวิถีพร่องแป้งไม่มีสูตรตายตัว มีอาหารที่ทานได้อีกมากมาย ไข่ก็ทานได้นะครับ ไข่เจียว ไข่ดาว ไข่ต้ม ได้ทั้งนั้นนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.079 seconds