แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

whyyy

• อีโน
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 7 months ago #935 by อีโน
whyyy was created by อีโน
ทำโลวคาบมาแล้วแต่ทำไมไม่ลดเลยละคะ หนัก 48 สูง 153
แต่จะปั่นน้ำชากินทุกวันอะคะ
ผงชาไม่มีคาร์บเลย แต่ว่าจะใส่ครีมสดตราanchorกะน้ำตาลเทียมequal 10 เม็ดอะคะ เพราะว่าปั่นนี่ต้องใส่น้ตาลเยอะไม่งั้นจืด ไม่ราบว่าครีมกับอีควล ทำให้อ้วนรึเปล่าคะ แล้วชอบกินชีสกะครีมชีสด้วยอะคะ
More
16 years 7 months ago #936 by Lowcarber
Replied by Lowcarber on topic ตอบ:whyyy
ครีมกับน้ำตาลเทียมอีคอลไม่ทำให้อ้วนหรอกครับ ไม่ทราบอย่างอื่นทานอะไรบ้างครับ
  • อีโน
  • Visitor
  • Visitor
16 years 7 months ago #937 by อีโน
Replied by อีโน on topic ตอบ:whyyy
ก้อตอนเช้าจะทานของที่อากทานคะแต่จะไม่ทานแป้งเยอะ วันนี้นโดนัทของ dunkin ไปสองชิ้นเล็กอะคะ munchkin อะคะ
แล้วตอนเที่ยงกับเย็นก้อจะทานแบบพวกกับข้าวนะคะ เช่น ตับย่าง ส้มตำ แกงส้ม แกงข่าไก่ บวบผัดไข่ ไม่ก้อ steak บร๊อคโคลี่อบชีสกะครีมชีส แระมาณนี้อะคะ
แต่ว่าทุกๆวันปกติแล้วจะทาน น้ำชาปั่นอย่างที่บอกไปอะคะ หรือไม่ก้อโกโก้ปั่นคะ แต่ว่าใส่แอควล กะ วิปครีมประมาณ 100 l ต่อแก้ว ไม่แน่ใจว่านั่นทำให้อ้วนป่าว
แล้ว อยากทราบว่ายิงทานเยอะยิ่งน้ำหนักลดนี่จริงรึเปล่าคะ
  • อีโน
  • Visitor
  • Visitor
16 years 7 months ago #938 by อีโน
Replied by อีโน on topic ตอบ:whyyy
อ้อ แต่บางทีก้อเปลี่ยนจากชาเป็นโกโก้นะคะ
More
15 years 4 months ago #1259 by คหปตานี
คือพี่ชายของ แม็ก อ่ะค่ะ บอกมาว่า ถ้า น.น ของแม็กไม่ลดแล้วให้กลับไปทานแป้งมากๆๆๆๆ เพื่อให้ นน. มันมากขึ้นกว่าเดิม แล้วก็ค่อยเข้า atkins ใหม่มันจริงไหมค่ะ:unsure:
Attachments:
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.163 seconds