แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

จะเริ่มแล้วคะ ^^

• Chocalate
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 month ago #788 by Chocalate
สวัสดีคะ ติดตามเว็บนี้มาได้ สามอาทิตย์กว่าๆแล้ว
คิดว่าคงมีความรู้เกียวกับการ พร่องแป้ง ได้แล้ว ไงก็จะเริ่ม
เคร่งครัดอะนะคะ ไงก็ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนคะ คือว่าหนัก
53.3 สูงปะมาน 157 อะค่ะ อยากหนักประมาน 45-47 อะคะ
คือปกติไม่ได้เป็นคนอ้วนอะค่ะ คือมาเรียนต่อต่างปะเทศมัน
อ้วนขึ้นมากมายเลยอะค่ะ ช่วยเป้นกำลังใจด้วยนะค่ะ ไม่รุ้ว่า
วันไหนตบะจะแตกเหมือนกัน อิอิ:)
  • chocalate
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 month ago #789 by chocalate
เริ่มพรุ่งนี้น้าค่ะ พรุ่งนี้ค่ะ วันนี้ตบะแตก 55+
ค่ะ คือน้ำหนักขึ้นเป็น 54 เลยง่ะ แหงมๆ เศร้า จริงจังแล้วนะ

เออมีคำถามด้วยงะคะ
คือวันพฤ.นี้ต้องไปทานอาหารจีนกับเพื่อนอะค่ะ ไม่ทาน
ก็น่าเกีลียดไช่ไหมคะ คืออยากทราบว่า อาหารจีนนี่อะคะ
มีอะไรทานได้บ้างอะคะ คือจะไปทาน yum cha กันอะคะ :angry:
More
17 years 4 weeks ago #793 by Lowcarber
ต้องขอโทษที่อาจจะตอบช้าไป โดยหลักก็ต้องพยายามเลือกทานพวกเนื้อๆ ไว้ก่อน ไม่ว่าจะเป็นหมู ไก่ ปลา ไข่ก็ทานได้ อะไรที่เป็นแป้งๆ ก็ต้องเขี่ยออก ยอมรับว่าอาจจะฟังดูยุ่งยาก แต่ผมว่าอยู่ที่ความมุ่งมั่น ความเข้าใจในหลักการ ปฏิบัติให้เป็นนิสัยปกติไปเลยครับ
  • chpcalate
  • Visitor
  • Visitor
17 years 3 weeks ago #796 by chpcalate
คะก็พยายามอยูานะคะ ขอบคุนสำหรับความคิดเห็นคะ ..
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.151 seconds