แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เคยทำสูตรแอตกิ้นมาเเล้ว สามรถทำครั้งที่ 2 ได้ไหมค่

• ปุ๊กกี้ค่ะ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 week ago #801 by ปุ๊กกี้ค่ะ
คือเคยพร่องแป้งมาเเล้ว 1 รอบค่ะ เกิก โยโย่ขึ้นมาค่ะ จาก 60 เหลือ 53 แล้วก็กลับมา 60 ค่ะ โทษตัวเองเพราะพอรู้ว่าผอมลงก็เลยกินแหลกเลยค่ะ มันเลยเด้งมา 60 ค่ะ ที่นี้อยากลดลงค่ะ สามารถทำได้เหมือนเดิมไหมค่ะ แต่มีคนบอกว่ามันจะลงช้าค่ะ ที่เค้าใจสุตรนี้คือ
1. ไม่ทานคาร์โบไฮเดรตเลย
2.ไม่ทานผลไม้
3.ทานแต่โปรตีน ไขมันบ้าง ผักนิหน่อย
หลังจาก 2 อาทิตย์ ค่อยเริ่มทาน ผลไม่บ้าง แป้งบ้าง ให้ได้ปริมาณพอดี 200 กรัม
  • Dre
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 week ago #802 by Dre
From my experience, you can do it. But beware of your cholesterol na krub. I lost 10 kg. in the past with this method,but my cholesterol went up to 253 (from 190)...
More
17 years 1 week ago #803 by Lowcarber
กลับมาทำใหม่กี่ครั้งก็ได้ครับ ผมแนะนำให้ทำตลอดไปเลยนะครับ ไม่ใช่ทำๆ หยุดๆ แต่อาจจะเคร่งบ้าง ผ่อนบ้างตามสถานการณ์
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.068 seconds