แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำคะ

• ออย
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 week ago #804 by ออย
อยากจะลดโดยใช้สูตรนี้บ้าง แต่ไม่สามารถเลิกกินข้าวได้หรอกแต่ลดปริมาณได้
ไม่ทราบว่าจะทำได้มั้ย
ตอนเช้าไม่กินอะไรเพราะ ไม่ตื่น:P
เที่ยงทานข้าวตักกับช้อนกินข้าวนั่นแหละ ไม่อยากตักกับทัพพี ประมาณ3 ช้อน ส่วนกับข้าวแล้วแต่แม่สามี
เย็น แกงเลียงบ้าง เกาเหลาบ้าง +แตงโมครึ่งลูก:sick:
ออกกำลังกายบ้าง วิ่ง
จะผอมมั้ยคะลูก10 เดือนแล้วแม่ยังอ้วน อีก15 กิโล
กินขนมบ้างเล็กน้อย บางวัน ก็กินไอติม 1-2สกู๊ป
ดิฉันควรเปลี่ยนพฤติกรรมยังไงบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆคะ:kiss: :kiss: :kiss:
More
17 years 1 day ago #815 by Lowcarber
โดยหลักก็คือลดพวกแป้ง น้ำตาลลง ส่วนอาหารอย่างอื่นก็ทานได้ตามปกติ รับรองว่าผอมลงแน่ และก็จะมีสุขภาพดีด้วย
  • จั๊มม์
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 11 months ago #823 by จั๊มม์
ได้ผลครับรับรอง ฟันธง;)

ผม 1 เดือนลดไป 9 กิโลครับ:woohoo:
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.116 seconds