แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

แก้วมังกรเป็นยังไงครับ

More
16 years 7 months ago #928 by นายเก้.
มื้อเย็นถ้าผมจะทาน แก้วมังกร 2 ผล แทนข้าวจะดีไหมครับ
More
16 years 7 months ago #929 by Lowcarber
แก้วมังกร น่าจะมีคาร์บอยู่พอสมควร คงทานได้บ้าง แต่ผมว่ามีอาหารอื่นๆให้เลือกทานได้อีกเยอะแยะ ที่ไม่ใช่แป้งหรือน้ำตาล ก็เลือกทานสลับไปเรื่อยๆ จะได้ไม่เบื่อจะทำได้ระยะยาวครับ
More
16 years 7 months ago #930 by นายเก้.
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.131 seconds